300.000₫
Xuất xứ | Việt Nam |
Quy cách | Hộp 15 vỉ x 12 viên |
Thương hiệu | Sanofi |
Mã SKU | SP007098 |
Thành phần | Caffein, Paracetamol |
Panadol Extra thuộc nhóm giảm đau, hạ sốt, được chỉ định giúp làm giảm dau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương và giúp hạ sốt, trị viêm xoang.
Thuốc Panadol extra được chỉ định điều trị làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm. Hạ sốt nhanh.
Sản phẩm đã được Cục Dược – Bộ Y tế cấp phép dưới dạng thuốc không kê đơn. Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sĩ. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Để xa tầm tay trẻ em.
Mỗi viên nén bao gồm thành phần chính như: Paracetamol 500mg; Caffein 65mg.
Tá dược: Pregelatinised starch, Maize starch, Povidone, Potassium Sorbate,Talc, Stearic acid, Croscarmellose sodium.
Bài viết này có hữu ích với bạn không?
Nếu có câu hỏi nào thêm, bạn có thể để lại thông tin để nhận tư vấn của chúng tôi.
Không có bình luận nào
Không hiển thị thông báo này lần sau.
Tạ Nguyễn An Khang Đã mua tại nhathuocthanthien.com.vn
Sản phẩm tốt, xài ok, sẽ mua ủng hộ lần tới